ทองสุก 13 หนังผีไทยในรูปแบบ Non Stop ที่ไม่ควรพลาด !!!

กระทู้สนทนา

หนังผีที่ปัจจุบันคงหาดูยากแล้วละครับ เพราะไม่ค่อยจะมี หนังผี รูปแบบ Non Stop ออกมาฉายเลย แต่ "ทองสุก 13" เล่น เอาซะคนกลัวผีแทบจะช็อคกันไปตามๆกัน เลย ทั้งหลอน ตกใจ ติดกันแบบเอาไม่อยู่ งานนี้ใครที่ขัดใจผีโผล่ๆหายๆ อย่างหนังผีไทยแบบก่อนๆ อยากให้ไปดูเริ่องนี้ ทั้ง แสง สี เสียง effect ต่างๆใส่มาไม่ยั้ง ไม่ทันตั้งตัวกันเลยครับ

คหสต.หนังผี "ที่ผมบอกได้ว่า...ดีที่สุด !!! บอกได้คำเดียว...นี้แหละครับ "ผีหลอก ของแท้" ต้อง ทองสุก 13 รีบๆ ดูกันนะครับ

ตราบใดที่เทียนยังไม่ดับ...มันจะทำอะไรเราไม่ได้ หากเทียนดับเมื่อไหร่ นี้แหละครับ ที่เค้าเรียกว่า "ผีหลอก"

แสดงความคิดเห็น
Preview