ประกาศนะครับบริจาคเงินจากคณะผู้ใจบุญให้หมาแมวแล้วนะครับ

สวัสดีนะครับ  ชาวนาเจ้าของหมากากๆนะครับ  วันนี้ไม่มีบทความธุรกิจให้อ่านกัน แต่มีเรื่องหมาแมวที่เคยทำำมาตลอดมาคุยแทน

จากกระทู้นี้นะครับ  ที่ผมขอเลขที่บัญชีช่วยหมาแมวไป
http://pantip.com/topic/30060807

สรุปแล้ววันนี้24 มกรา ผมได้  เปนตัวแทนในการนำเงินบริจาคของคณะผู้ใจบุญชาวไทยที่อยู่เมืองนอกชื่อ คุณกะทิ นฤมล  บวกกับเงินส่วนตัวผม  สมทบเข้ากัน เปนยอดเงิบริจาคเข้าช่วยหมากาๆและแมวหยิ่งๆของเราเปนจำนสน 1900  บาทรายละเอียดดังนี้ครับ

อันแรก  โครงการรักษ์แมว คุณกะทิผู้ใจบุญและผมบริจาคให้  640  บาท  เข้ากสิกรไทยนะครับ  ตอน4โมเย็น38นาที
อันที่สอง  โครงการ  บัญชีเพื่องานบุญช่วยน้องหนอนสุนัขที่ถูก คนยิ้ม ฟันจนตาหลุด    คุณะะทิผู้ใจบุญและและผมบริจาคให้อีก 620 บาท  เข้ากสิกรไทยนะครับ  ตอน4โมงเย็น42 นาที
อันที่สามโครงการเพื่อนข้างถนน  คุณะกะทิผู้ใจบุญและผมบริจาคให้อีก 640 บาท  เข้ากสิกรไทย เวลา4โมงเย็น38นาที

รวมยอดเงิน 1900 บาท

ทั้งหมดบริจาคในวันที่24  มกราครับ บริจาคเสร็จจึงมาตั้งกระทู้เพื่อแจ้งให้ผู้เกี่ยวข้อง  และผู้บริจาคเงินคือคุณกะทิทราบเพื่อแสดงถึงความชัดเจนโปร่งใสครับ

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ  ไงถ้ามีโอกาสตามที่เคยรับปากและสัญญากันไว้ตอนน้ำท่วม54 ว่า ชาวนาเจ้าของหมากกากๆจะไม่ลืมลูกสมุนหมากากๆและแมวหยิ่งๆในพันทิพ แน่นอน  ถ้ามีโอกาสจะมาช่วยบ่อยๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่