วันปิยะมหาราช

Samsung Galaxy Grand 2 sim มีขายยังครับ อยากได้ อยากเปลี่ยน เซ็ง !!!!

กระทู้คำถาม
ปกติเป็นคนใช้มือถือ 2 ซิม เพราะไม่อยากพกหลายเครื่อง ยุ่งยาก หนักกระเป๋า
ตอนนี้ใช้ i mobile q2 duo ใช้ดีอยู่ แต่มี ข้อเสีย คือ เครื่องเตือน sd card เสียหายบ่อยๆ
และ เล่นเนต เล่น 3g เครื่องร้อนค่อนข้างไว และที่สำคัญสุดๆ ที่เริ่มเบื่อมาก คือ เวลาสลับซิมเล่น 3g หรือ เวลาปิด-เปิดเครื่องใหม่
แล้วจะโทรออก หรือ หารายชื่อเพื่อนเพื่อติดต่อธุระ มันประมวลผลนานมากประมาณ 5 นาที กว่าเบอร์โทรจะขึ้น ไม่ทันใจ เซ็งจิต เสียเวลาติดต่อธุระด่วน เลยอยากลองเปลี่ยนดูน่ะครับ ตอนนี้สนใจ samsung galaxy grand น่ะครับ หรือ มีมือถือ 2 ซิมรุ่นไหนที่ดี ประมวลผลเร็ว ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview