เปิดบัญชีซื้อหุ้นต่างประเทศแล้วครับ ชีวิตนี้มีความฝันอยากเป็นเจ้าของบริษัทหนัง AV พี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับ

กระทู้สนทนา
ถึงเงินจะไม่มาก แต่มันเป็นความฝันลูกผู้ชายคนนึง วันนึงผมจะเป็นเจ้าของบริษัทหนังโป๊ให้ได้
ตอนนี้ไปเปิดบัญชีแล้วครับ รอขั้นตอนอีกนิดหน่อย ซื้อหุ้นในญี่ปุ่นได้ด้วย

ที่เล็งๆไว้ พวก soft on demand ไม่ทราบว่า ตัวย่อในตลาดว่าอะไรครับ หรือมีบริษัทอื่นที่ดีกว่าไหม
ช่วยวิเคราะห์พื้นฐานกิจการด้วยครับ ว่าบริษัทไหนดี มี growth สูง

ขอบคุณครับ
ปล
ผมเอาจริงนะ ไม่ได้ตั้งเล่นๆ

Rider Kick!!!
แสดงความคิดเห็น
Preview