สอบตำรวจ วุฒิ ม.6 ประมาณเดือนไหนครับ แล้วหนังสือที่อ่านกันใช้เล่มไหนบ้างครับ

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
กระทู้สนทนา
สอบตำรวจประมาณเดือนไหนครับ แล้วหนังสือที่อ่านกันใช้เล่มไหนบ้างครับ

ข้อสอบออกลึกมั้ยครับ  ยากง่ายประมาณไหนครับ

แล้วสายอำนวยการ เลือกภาค ที่ประจำได้มั้ยครับ อย่าง บชน  หรือตำรวจภูธรภาค 1 - 9  

ทำไมดูคนสมัครแล้วน้อยกว่าที่ทางภาคเปิดรับหว่าาาาาา

แล้วจะเปิดรับวุฒิ ม.6  ถึงปีไหน หรอครับ 5555
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่