วันฮาโลวีน

++มีนาครับ FAN ART++ The innocent man By Galaxy Note 10.1 "คังมารูชิ"

กระทู้สนทนา
หลังจากที่เมื่อปลายปีที่แล้ว มีนาครับ ได้ทำกระทู้ fanart เรื่อง secret garden ไปแล้ว
จากกระทู้นี้ http://pantip.com/topic/13097788
และได้รับคำติชม จากเพื่อนสมาชิกในคลับอย่างข้าวหลาม เอ้ยย! อย่างล้นหลาม (ไม่น่าใช่ ^^ อมยิ้ม20)
คำติชมทั้งหลาย ล้วนเป็นแรงผลักดันให้มีนาอยากวาดได้สวยๆแบบรีวิวอื่นๆเขาบ้าง
ติดแต่ที่ว่าไม่กล้าเผยแพร่ในห้องใหญ่ เพราะกลัวกระแสมาม่า  ^^
(อันที่จริงไม่ค่อยสนิทห้องอื่น อิอิ ชอบผลุบๆโผล่ๆในนี้มากกว่า)
จึงขอรบกวนพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ในคลับ ช่วยเป็นกระจกสะท้อนผลงานให้กับมีนาก่อน
เพื่อฝึกฝนให้มีนา มีวิทยายุทธ์อันแก่กล้า พอจะออกไปโชว์ในยุทธภพพันธ์ทิพย์ได้ในอนาคต (5555555)

สำหรับวันนี้ มีนาครับ ก็ได้ภูมิใจอย่างมาก และพร้อมแล้วที่จะคลอดผลงานชิ้นที่สองออกมา
จึงเลือกซีรี่ย์จากช่อง KBS2 ที่กวาดรางวัลมาทั้งนักแสดงชายหญิง อย่าง The innocent man
ยังไงก็ขอคำติชมจากทุกคนด้วยนะครับ อย่าได้เกรงใจกัน มีนาครับ กำลังพยายามหาสไตล์ของการ์ตูนของตัวเองอยู่
หากเพื่อนๆคิดว่าตรงไหนมันน่าจะปรับปรุง ใส่เต็มที่ได้เลยนะจ๊ะ นะจ๊ะ นายจ๋า ^^ เม่าขายหมู

แสดงความคิดเห็น
Preview