NOTE 2 หลังจากอัพ 4.1.2 ปากกา S-PEN แม่นยำมาก แต่...

กระทู้คำถาม
แตก่อน 4.1.1 การใช้ปากกามันไวกว่ายังได้ได้เขียนเส้นก็ขึ้นให้กวนใจซะแล้ว ต้องใช้วิธีการเคาะด้ามปากกาเบาๆ จึงใช้ได้
เป็นอีกก็เคาะอีก หลังจากอัพ 4.1.2 ปากกาไม่มีปัญหานั้นอีกเลย มัความแม่นยำในการเขียนตัวหนังสือ แต่ สระอู ผมเขียนแล้วเป็น
ข.ไช่ ตลอดเลยครับ  เพื่อนๆ มีวิธีการเขียนสระอู อย่างไรครับ และแป้นพิมพ์มากับเครื่องของซัมซุง มีแป้นพิมพ์อื่นอีกไหม
ที่สามารถเขียนได้ด้วยปากกา หายังไม่มี ไม่ว่า คีย์แมนแมน ฯลฯ ก็ไม่สามารถใช้ปากกา S Pen ได้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่