โ ร ค จิ ต โ ท ร ม า ก่ อ ก ว น ทุ ก ชั่ ว โ ม ง ต อ น ดึ ก

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
กระทู้คำถาม
โทรทุกชั่วโมง โทรทุกวัน โทรทุกคืน โดยเฉพาะตี 1- ตี 5
ผมคิดเอาเองว่า...น่าจะเป็น...

ลูกน้องเก่าที่ทุจริตเงิน แล้วถูกไล่ออกไปครับ
(แต่ก็ไม่ปรักปรำ...กลัวบาปครับ)

แต่ที่แน่ๆ คือ หลังจากนั้น อีกหลายเดือนถัดมา
มีเบอร์แปลกๆ ที่ตรวจสอบชื่อไม่ได้

โทรมาก่อกวนทุกเครื่อง ที่ผมใช้ โทรมาถี่ๆ โทรมาไม่พูด
บางทีก็โหยหวน กวนให้ประสาทเสีย

ผมใช้โทรศัพท์ 3 เบอร์ 3 ค่าย ทั้ง ais dtac true ( Iphone / windowsphone7 )
เพื่อความจำเป็นในการติดต่อทางธุรกิจครับ

คุณท่านเล่นโทรแกล้งผมได้ ดึกๆ ทุกคืน กะจะไม่ให้หลับไม่ให้นอนครับ
เพื่อนผมเขาแนะนำให้เด็กที่ออฟฟิต กระหน่ำโทรกลับไป เดี่ยวก็หายไปเอง
วิธีนี้ดูโหดร้าย รบกวนเวลางาน ของเด็กมากเกินไป ไม่ไหวครับ

กูรูมีวิธีจัดการอย่างไรได้บ้าง แนะนำทีครับ

ผมไม่เคยเจอแบบนี้ และไม่มีความรู้เรื่องนี้ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview