วันปิยะมหาราช

รบกวนสอบถามชื่อการ์ตูนที่เกี่ยวกับการทำอาหารหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
เมื่อตอนประถมรู้สึกว่าตัวเองจะติด อนิเมะญี่ปุ่น เกี่ยวกับการทำอาหาร
เป็นคุณพ่อรูปร่างอ้วน มีลูกเป็นเด็กทารกหรือเด็กเล็ก ชอบทำข้าวคลุกไข่แดงให้ลูกกิน ถ้าจำไม่ผิดชื่อเรื่องจะมีคำว่า พ่อครัว หรือ กุ๊ก
จำได้คร่าวๆประมาณนี้แหละครับ T_T ข้อมูลอาจจะกว้างมากๆ แต่ก็อยากลองให้บรรดาเซียนทั้งหลายช่วยลองเดาดูหน่อยนะครับ
ปล.ตอนนี้ผมเรียนอยู่ป.ตรี ปี4  ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ (-/\-)
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
คุณพ่อยอดกุ๊กแหงๆ (cooking papa)
แสดงความคิดเห็น
Preview