ถ้ามีกิ๊กแล้วแฟนสงสัย จะโกหกหรือยอมสารภาพ

กระทู้คำถาม
ถามคุณผู้ชายหน่อยค่ะ. ถ้าคุณมีกิ๊กแล้วแฟนสงสัยคุณจะยอมบอกความจริงมั้ยคะ
พอดีเรานั่งอยู่กับแฟน แล้วมีผู้หญิงโทรมา คุยกันแปลกๆ ก็เลยถาม
เค้าก็บอกทีเล่นทีจริงว่ากิ๊ก เราเลยถามว่า กิ๊กจริงเหรอ เค้าก็พูดไม่เต็มปากว่าเพื่อน
เราเลยขอดูโทรศัพท์หน่อย เค้าก็ลบข้อมูลทิ้งหมด
ถ้าเพื่อนจริงๆทำไมให้ดูไม่ได้? ทั้งๆที่ปกติเราไม่เคยยุ่งกับโทรศัพท์เค้าเลย ไม่ใช่คนขี้หึงด้วย
แต่เคยเห็นชื่อผู้หญิงคนนี้ขึ้นมาหลายทีแล้ว
กำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ.  เพราะเราเคยบอกเค้าแล้วว่าเราจะไม่ทนเรื่องผู้หญิง...
แสดงความคิดเห็น
Preview