วันปิยะมหาราช

มีใครซื้อ NOkia Lumia 620 มาแล้วบ้างครับ ดีรึเปล่า

กระทู้คำถาม
มีใครซื้อ NOkia Lumia 620 มาแล้วบ้างครับ ดีรึเปล่า

1.คุณภาพเป็นไงบ้างครับ (ถ้าเทียบกับ Android , I-mible IQ1 เคยใช้แล้วเครื่องชอบค้าง)

2.จอภาพเป็น ClearBlack นี่คืออะไรหรอครับ ถ้าเทียบกับ IPS

3.แบต  1300 นี่อยู่ได้นานรึเปล่าครับ (ถ้าเล่นบ้างไม่เล่นบ้างอะครับ)

4.  @CC AIS เคยเจอที่มีคนโพสไว้บอกซื้อเครื่องพร้อมแพ็คเกจรายเดือน 1 GB 199 บาท นี่จริงรึเปล่าครับ

5. กล้องหลังเป็นไงบ้างครับเห็นบอกกล้อง 5 ล้านแต่ไม่แน่ใจเรื่องคุณภาพของไฟล์ภาพ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ใช้มาสองวันนะครับ ตอบเป็นข้อๆละกัน
1. ใช้ดี ลื่นตามประสา wp8 ไม่แฮงค์ ไม่ค้าง เล่นเกมทั่วๆไปได้สบายๆ
2. อันนี้ไม่ชัวร์ แต่จอสวยสีสดสู้แสงได้
3. แบต ตอนนี้กำลังเห่อ ชาร์ตเช้าบ่ายสามหมด คาดว่าพอเลิกเห่อคงอยู่ได้ทั้งวัน
4. มี cc มาตอบแล้ว ขอผ่านนะครับ
5. กล้องปานกลาง ถ่ายแสงมากดีแสงน้อยภาพแตก ไม่มีกล้องหน้า
เสริม เทียบกับราคาและเสปกแล้ว ถ้าต้องการสมาร์ทโฟนกลางๆ ไม่ต้องถ่ายรูปเทพ แอพใช้ไม่เยอะมาก ราคาเหมาะสม จัดเลยครับ คุ้มแน่นอน ที่สำคัญ สีแรงมาก มีให้เลือกตั้งห้าสี แรงๆทั้งนั้น เอาขึ้นมาเด่นแน่นอน งานประกอบดี แถมมี NFC ให้ ราคาแปดพันกว่า คุ้มแน่นอนครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview