ดูเรทโอน ค่าเงินเกาหลี ของธนาคารยังไงคะ

กระทู้คำถาม
จะดูเรทโอนเงินของธนาคาร ทำไมไม่มีของสกุลเงินวอนเกาหลีอะคะ ไม่ทราบว่าเราจะต้องไปดูที่ไหน

เราโทรไปถามที่ธนาคารแล้วมันเป็นโอเปอเรเตอร์ให้กดไปมา สุดท้ายก็ไม่มีคำตอบให้เราค่ะ

จะถามว่าดูเรทโอนเงินไปต่างประเทศยังไง ของเงินวอนเกาหลี หรือถ้าต้องแลกเป็นดอลล่าก่อนแล้วค่อยโอนไปเกาหลี เหรอคะ

งงมากค่ะ- - จะโอนค่าเทอมม

ปล.โอนเงินจาก ไทม์สแควร์ อโศก ไปเกาหลีปลอดภัยเชื่อถือได้รึป่าวคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่