แปรงแต่งหน้า , ชุดแปรงแต่งหน้า sivanna , mei linda ลงเพิ่มอีกค่าาาาา ^^

กระทู้ขายของ
แปรงแต่งหน้าของใหม่มือหนึ่งนะคะ งานเกรด A ค่ะ

วิธีการสั่งซื้อ --- 1. CF หรือ สอบถามรายละเอียด ได้ที่ หลังไมค์ ค่ะ
                     2. CF แล้วจะ CC บอกกันนิดนึงน๊าา แม่ค้าใจดีค่าาา
                     3. ค่าจัดส่งแบบ ลงทะเบียน คิด 25 บาท หรือ EMS 45 บาท ค่ะ

แม่ค้ามีบัญชีธนาคารกสิกรไทย กรุงเทพฯ นะคะ

สินค้าอื่นๆ ของ inIDDonly

แสดงความคิดเห็น
Preview