ใครเคยมีประสบการณ์ซื้อรถมือ 2 บ้างครับ ดีไม่ดีอย่างไร

กระทู้สนทนา
ถ้าถามเรื่องราคาเป็นหลัก รถมือ2 น่าจะเป็นอีกทางเลือก 1 ที่น่าสนใจ แต่กับปจจุบัน หลายต่อหลายคนก็ถูกย้อมแมวบ้าง ต่างๆนาๆบ้าง

เลยอยากทราบว่าชาวรัชดา มีใครเคยซื้อรถมือ 2 มั้ยครับ
แล้วซื้อจากคนรู้จัก หรือซื้อจากเตนท์ครับ

และรถราคาแพงเท่าที่สุดเท่าไหร่ที่เคยซื้อรถมือ 2 ครับ

มันน่าสนใจจริงๆ หรือว่าควรถอยห่างครับ ถามผู้ที่เคยประสบเลยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview