วันภาษาไทยแห่งชาติ

กางเกงผู้หญิงและเสื้อชั้นใน กางเกงใน ตากอยู่ที่ระเบียง แต่เราเดินลอดผ่านทุกวัน จะเป็นไรป่าว ???

กระทู้คำถาม
ที่หอพักที่ทำงาน

เป็นหอรวม สองชั้น

หญิงพักชั้นบน ส่วนผู้ชายพักชั้นล่าง

ที่ระเบียงด้านข้าง จะมีราวตากผ้าผู้หญิงมาตากผ้าอยู่

ผมเองก็ตากผ้าตำแหน่งตรงกันแต่เป็นชั้นล่าง

เดินลอดผ่าน กางเกงในและเสื้อใน ของผู้หญิงทุก ๆ วัน จะเป็นไรป่าว

ทำให้เสื่อมไหม

ผมคิดอีกที มันก็มีคอนกรีตกั้นอยู่นะ

ไม่งั้น ชั้นบนเป็นหญิงหมด อย่างนี้ก็ชั้นล่างใครอยู่ไม่ได้เลยหรือป่าว เพราะเท่ากับว่านอนใต้กางเกงใน เสื้อชั้นใน ทุก ๆ ห้อง
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ตอนคุณเกิด คุณลอดผ่านอะไรออกมาคะ?

แล้วทุกวันนี้ชีวิตเสื่อมหรือเปล่าคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview