อยากดูดวงกับพระที่แม่นจริงๆ ค่ะ

กระทู้คำถาม
กำลังเตรียมตัวจะสอบงานราชการ ก็กังวลนะ อยากไปดูดวงกับพระ มากกว่าหมอดู
มีใครรู้บ้างไหม พระที่ดูดวงแม่นๆ แบบอย่างกับตาเห็น มีอยู่ที่ไหน
จังหวัดไหนก็ได้ค่ะ ถ้าแม่นจริง สะดวกเมื่อไรก็คงตามไปดูนะ

ก็คนมันอยากรู้อ่ะเนาะ แต่จริงว่า ดูแล้วไม่ดี ก็ต้องทำดีต่อไป เฮ้อ... หัวเราะ

โอเค... จบคำทำนาย
แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง จะงอน

****** ไปเสี่ยงเซียมซีก็ได้ งอนชาวหว้ากอจริงๆ เลยเชียว
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 5
A strong man doesn't need to read the future, he makes his own.
ความคิดเห็นที่ 9
สิ่งที่หนูควรกลัว ไม่ใช่อนาคตอันไม่แน่ไม่นอน
แต่มันคือ จิตใจอันอ่อนแอของหนูเอง
แสดงความคิดเห็น
Preview