วันปิยะมหาราช

รบกวนช่วยหาที่พักที่ว่างวันพรุ่งนี้ (เสาร์ที่ 12 มกราคม 2556) ที่เขาใหญ่ค่ะ

กระทู้คำถาม
พรุ่งนี้จะไปเที่ยวเขาใหญ่กับครอบครัวค่ะ จำนวน 7 คน
อยากได้ที่พักเป็นหลังหรือเป็นห้องก็ได้ค่ะ ราคาต่อหลังไม่เกิน 6,000 บาท ถ้าต่อห้องขอไม่เกิน 2,500
พยายามหามาซักพักแล้วค่ะ โทรไปประมาณ 30 ที่ได้แล้ว เต็มหมดเลย
ถ้ามีที่พักที่อาจจะอยู่ไกลหน่อยแต่ดูใช้ได้ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
ตอนนี้จนปัญญาแล้วจริงๆ ขอบคุณมากนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview