เรื่อง ทรงผม นักเรียน.. ให้ยาวได้ . นร.ชาย. เราก็สงสัยตั้งนานละ.ทำไมให้ตัดผมเกรียนเหมือน..คนคุก .สาวผมเปีย ยาว เราชอบ.

กระทู้สนทนา
เรื่อง ทรงผม นักเรียน.. ให้ยาวได้ . นร.ชาย. เราก็สงสัยตั้งนานละ.ทำไมให้ตัดผมเกรียนเหมือน..คนคุก

.สาวผมเปีย ยาว   น่ารัก   ผูกโบว์ เรียบร้อย  ตามกฏของ โรงเรียน มันก็ดูสวยดี......

นร. หญิง  มอ ต้น    รร รัฐบาล  เมื่อก่อน ไว้ผมยาวไม่ได้... ก็ เลย แต่ตัวกัน ให้ดูเป็นเด็ก สก้อย.. ไม่ก็ เป็นเด็กเรียน แว่นหน้า สามนิ้ว..

ทีนี้ ให้ไว้ผมยาวได้... จะได้ดู แลตัวเอก รู้จักวางตัว  แจ่งตัว พูดจา ให้ดู เรียบร้อย ขึ้น..... มันก็ ดี อยู่

..... แต่อย่าลืม  ให้  นร รู้ เรื่องกฏระเบียบและความรับผิดชอบ ในการแต่งกาย ให้สุภาพ ด้วย.. จะได้ ดู งามสง่า.....

...ไม่ใช่ พอให้ไว้ยาวก็ ดันไป ยอมผม...อีก....ละ...

นร. ไว้ผมยาว... จะส่งผล ดี ต่อหุ้นกลุ่ม เคร ื่องสำอางหรือไม่.... kamart   บิวตี้..   แต้งหน้าให้ดู สดใสไป โรงเรียน.
แสดงความคิดเห็น
Preview