วันฮาโลวีน

ตั้งค่า ID ใน LINE ไม่ได้ แก้ไขอย่างไรครับ

กระทู้คำถาม
IPHONE 4  เอาของลูกสาวมาใช้ ลง line ใหม่ ลงทะเบียนแล้ว แชทกับลูกได้แล้ว
เข้าไปหน้าตั้งค่า/โปรไฟล์/ USER ID   ใส่ ชื่อไปหลายชื่อ ( ลองใส่ชื่อมั่วๆ ก็แล้ว )
เครื่องแจ้งว่ามี ID นี้อยู่ในระบบ อันนี้หมายความว่า ใช้ไม่ได้ต้องเปลี่ยนชื่อใหม่ใช่หรือไม่ครับ
หรือว่าต้องแก้ไขอะไรครับ
ถ้าคลิก ลงทะเบียนไปเลยจะเกิดอะไรขึ้นครับ ( ID จะซ้ำคนอื่นไหม )
แสดงความคิดเห็น
Preview