แนะนำเว็บจองตั๋วเครื่องบินหน่อยครับ ไปNYC ^^

กระทู้คำถาม
ผมไปWork and travelครับ พอดีคิดว่าอยากจองตั๋วเองไปลง JFK ต้นเดือนมิถุนายนครับ
ไม่ทราบว่ามีเว็บแนะนำผมบ้างป่าวอะครับ ผมเห็นจองผ่านเว็บอื่นจะราคาถูกกว่าจองกกับเว็บสายการบินเลย แต่ผมไม่ทราบว่าเอเย่นไหนน่าเชื่อถือได้อะครับ ไม่เคยจองผ่านพวกนี้เลยครับ

แล้วอีกคำถามคือถ้าผมจะจองไฟลทจาก NewYork ไป Calgary Canada ผมควรจองเที่ยวบินในประเทศกับเว็บอะไรดีครับ ผมไม่มีความรู้ด้านนี้เลย ขอบคุณมากนะครับผมมม ^^
แสดงความคิดเห็น
Preview