เห็ดนางฟ้าภูฎานไม่ออกดอกทำไงดี

กระทู้สนทนา
ออกดอกมาได้ประมาณสี่สัปดาห์ ตอนนี้เริ่มออกน้อยหรือแทบไม่ออกเลยไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ
สั่งซื้อมา350ก้อน ถ้าปริมาณขนาดนี้วันหนึ่งจะได้กี่กิโลฯครับ โดยเฉี่ลยออกไม่พร้อมกัน
ตอนนี้เลยหาสาเหตุว่าเกิดจากอะไร มือใหม่เลยมืดแปดด้าน
บางเว็ปบอกให้อาหารเสริมสำหรับเห็ดบ้าง เลยอยากรู้ว่าอาหารเสริมที่ขายตามเว็ปดีไหม?
หรือถ้ามีอยากแนะนำบอกมาได้เลยครับ กลุ้มมากเลยครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่