วันปิยะมหาราช

ใครที่จองรถ honda city กับศูนย์ฮอนด้าอุตรดิตถ์เข้ามานะครับ

กระทู้คำถาม
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
เราจองวันที่ 26  ม.ค. 55 ได้รถวันที่ 5 ต.ค.55 ที่ศูนย์อุตรดิตถ์ค่ะ
พนักงานขายชื่อ คุณนก ดูแลดีมาก พูดจาชัดเจน ตอบคำถามชัดเจน ดูแลเรื่องเอกสารให้ทุกอย่าง
ของแถม ก็เยอะอยู่นะ ส่วนลำดับ ตอนนั้นเซลก็กางให้ดูเลยว่าถึงไหนแล้ว
ไม่ต้องกังวลนะค่ะ รอไปเรื่อยๆ เดี๋ยวเค้าก็โทรตามเองจ้า
แสดงความคิดเห็น
Preview