สาวๆที่ดัดผมช่วยด้วยจ้า.....ครีม/มูส/แว๊กซ์ จับลอน

เมื่อวานเราเพิ่งไปดัดผมมาจ้า
ดัดธรรมดา เพราะผมสั้นมาก ออกแล้วเหมือนเกาหลีเลย (คิดได้เนอะ!)
ทีนี้เราไม่รู้ว่าเค้าห้ามสระผมวันแรก และหวีผม เราจัดเต็มเลยทีนี้  -*- เพราะทนนอนแบบไม่สระผมไม่ได้

ลอนเลยหายๆแตกๆ ผมข้างหลังเหมือนจะไม่หยิกแล้วด้วย T_T

อยากให้ลอนอยู่กะหัวเราไปสักสองอาทิด เพราะต้องไปงานรับปริญญาน้อง2งาน

ใช้ครีม/มูส/Wax จับลอนตัวไหนดีคะ ขอแบบอยู่ทนนานทั้งวันนะคะ ราคาไม่เกี่ยง

แล้วถามอีกนิด ปกติสระผมกันทุกวันมั้ยคะ? แล้วมีเซรั่ม/แชมพูตัวไหนแนะนำบ้าง?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่