วันปิยะมหาราช

ฮ่องกงลดราคาของแบบน่าช็อปสุดๆช่วงเดือนไหนบ้างคะ

กระทู้คำถาม
ปีนี้แม่สุดที่รักประสงค์อยากพาไปเที่ยวด้วยกันสักหน่อย ทีแรกว่าจะไปปลายเดือนนี้ แต่พอดีเด็กที่รอคอยติดพันเรื่องธุระส่วนตัวทั้งเดือน แต่แม่นึกได้ว่าเดือนหน้ามันตรุษจีนอีก กลัวว่าไปแล้วจะเสียเที่ยว เลยมานั่งนึกกันว่าหรือเราจะรอให้เป็นช่วงเซลล์ แต่ไม่ค่อยได้สนใจฮ่องกงเลยไม่รู้รายละเอียดค่ะ รบกวนเซียนช็อปด้วยนะคะ  ก้อคงเป็นพวกเสื้อผ้าเครื่องสำอางน่ะค่ะ พวกข้าวของคงไม่ได้เด่นมากเท่าไหร่มั้ง แล้วก้อคงหาของกินกัน 2-3 วันเท่านั้นเอง

แต่อยากไปดูมาเก๊าด้วยง่ะ ช่วงนี้เด็กที่รอคอยมือขึ้นนะ หัวเราะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview