ปรับปรุงสวนหน้าบ้านใหม่ด้วยตัวเองอีกครั้งค่ะ :)

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชายคา...กลับมาคราวนี้ตกใจมากมายยย ...
เกิดอะไรขึ้นกับพันติ๊บที่รักยิ่ง 5555... เอานะ คนเราต้องปรับตัวให้ได้ เดี๋ยวก็ชินค่ะ
มาอยู่บ้านเค้า ทำตัวว่านอนสอนง่ายๆหน่อย เอิ้กๆๆๆ ^_^

วันนี้มาแบ่งปันเหมือนเคย หลังจากทนกับสวนที่จมกับน้ำท่วมมาแรมปี
อันเนื่องจากไม่มีเวลา และเสียดายปัจจัยหลัก แหะๆ เลยไม่ได้ทำซักทีค่ะ
ช่วงปีใหม่ที่ผ่านมา ไม่ได้ออกเที่ยวไหน เลยจัดใหญ่ให้ 1 ชุด...
เล่นเอาแทบเดี้ยงกันเลยทีเดียว เพราะงานส่วนใหญ่ปูทำเองเกือบหมดเลยค่ะ แหะๆ
ค่อยๆปรับ ค่อยแต่งกันไป อันเบี้ยน้อย หอยน้อย เก็บเล็ก ผสมน้อยเอาค่ะ ^_^
ว่าแต่ ทำเสร็จ น้ำอย่าเพิ่งมาอีกนะคะ แม่จะโกรธธธธธธธธธ 555555++

เริ่มกันเลยนะคะ สภาพสวน ก่อนทำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่