อยากดูซีรีเกาหลี

กระทู้สนทนา
วันนี้ดูซีร๊ย์  มาเรื่องนึง เลยอยากดูอีก อยากได้แนวจิกหมอนๆๆๆ ฟินๆ หน่อยค่ะ ยังไงช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมคะ
7 ความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
เราเพ้อเรื่องนี้เลย
secret garden  สุดสุด เรื่องนี้
ความคิดเห็นที่ 6

ชอบที่สุดของปีที่แล้ว เรื่องนี้
ความคิดเห็นที่ 5
หนังที่ Hyun binเล่น เราดู 3 เรื่อง เพ้ออทุกเรื่อง
1. my name is kim sam soon
2. secret garden
3. Worlds Within
ความคิดเห็นที่ 4
มีอีก เอามาแชร์อีกนะคะ จะตามไปดูทุกเรื่องเลยจ้า
ความคิดเห็นที่ 3
เราก็ชอบ Love Rain รอดูช่อง 7 เห็นว่าจะเอามาฉาย
คงน่ารัก
ความคิดเห็นที่ 2
นึกออกสองเรื่อง
queen hyun's man จูบกันทีจิกหมอนที พระนางตามมารักกันนอกจออีก

secret garden  แค่พิมพ์ก็เขิลแล้ว เพ้อถึงประธานข้ามปี อมยิ้ม02
ความคิดเห็นที่ 1
เราดูเรื่อง Love Rain แล้วเราจิกหมอนอยู่นะคะ 555
จาง กึน ซอก กับ ยูนนาเล่นคู่กันค่ะ น่ารักมาก ^_^
ความคิดเห็นที่ 1-1
ขอบคุณมากๆค่ะ มีเรื่องอะไรอีกแนะนำมานะคะ ตอนนี้กำลังดู รักได้มั้ย ถ้าหัวใจไม่เพี้ยน ลีมินโฮ กรี้ดๆๆๆๆๆๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview