ข้อมูลเกี่ยวกับต้นทุนที่เราซื้อมา ในบัญชีกองทุนรวมกรุงศรี

กระทู้คำถาม
หาเท่าไหร่ก็ไม่เจอ  มีท่านใดทราบบ้างว่าอยู่ตรงไหนครับ  
หากไม่มีจริง ๆ แสดงว่าทุกครั้งที่เราซื้อหน่วยลงทุนมา  ต้องจดใส่กระดาษแปะไว้ที่หน้าจอคอมฯทุกครั้งหรือเปล่า
รบกวนท่านที่มีบัญชีกองทุนกรุงศรีฯ  ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ
ไม่ทราบว่าบัญชีกองทุนของแบงค์อื่น  เขามีการบันทึกข้อมูลให้เราทราบไหมว่าซื้่อมาเท่าไหร่ ตอนนี้กำไรหรือขาดทุนเท่าไหร่แล้วอ่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview