สุภาพบุรุษจุฑาเทพ จะมีเรื่องละประมาณกี่ตอนคะ

กระทู้คำถาม
แล้วจะเริ่มฉายเมื่อไรคะ ดอกไม้จุ๊บๆ
14 ความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 11
ไม่จริงมั้งงงง โป๊บดูหล่อที่สุดตะหาก ไม่ได้เป็นแฟนคลับโป๊บนะ แต่คิดว่าเค้าหน้าตาแมนดี
ความคิดเห็นที่ 14

จากอินสแกรม @apassin รูปมุมขวา ตอนคุณชายปวรรุจ 15 ตอนใช่มั้ยเอ่ย
ความคิดเห็นที่ 13
รอดูคุณชายรณพี
ความคิดเห็นที่ 12
หน้าปกF3 ที่คห.6เอามาลง ทำไมคุณชายแต่ละคน หน้าตาไม่ออร่าเท่าที่ควรเลย เพราะดูรูปจากแหล่งอื่นๆ แต่ละคนก็มีออร่ากันอยู่นะ จัดแสงไม่ค่อยดีหรือเปล่า
ความคิดเห็นที่ 10
ทุกรูปที่ถ่ายรวมกัน โป๊ปจะดูแก่กว่าคนอื่นมากๆ ทุกครั้งเลย สงสารอะ อมยิ้ม20
ความคิดเห็นที่ 9
อยากรู้วันออกอากาศมากกว่า
ความคิดเห็นที่ 8
10ตอนนะ
ความคิดเห็นที่ 7
อยากดูมากชุดนี้ ติดตามอย่างแน่นอนเลย
ความคิดเห็นที่ 6
"แล้วจะเริ่มฉายเมื่อไรคะ"
^
^
^
คิดว่าคงต่อจากแรงปรารถนาค่ะ ก็ประมาณเดือนกุมภา ตอนนี้หนังสือF3 หน้าปกห้าคุณชาย ออกมาแล้ว
ความคิดเห็นที่ 5
คิิดว่าประมาณ 9-10 ตอนเหมือนสมัยสี่หัวใจแห่งขุนเขา
ความคิดเห็นที่ 4
^
^
แสดงว่าประมาณ 9-10 ตอนสิครับ
ความคิดเห็นที่ 3
บทโทรทัศน์ (ไม่ใช่จำนวนตอน) 18-20 ตอนมั้ง
ความคิดเห็นที่ 2
^
^
ฉายแล้วหรือคะ
ความคิดเห็นที่ 1
ตอนนี้ก็เริ่มฉายแล้วนะครับ เหมือนผมเพิ่งดูวันไหนจำไม่ได้แล้วครับ
ขอบอกว่าหล่อๆจริงๆ อมยิ้ม06
แสดงความคิดเห็น
Preview