[CR] [CR] มหากาพย์ 100 comment : Counter Brand SK-II : 6 ตัวฮิตแห่งโต๊ะเครื่องแป้ง !!! <Repost>

กระทู้รีวิว
สวัสดีครับ  เจอกันอีกแล้ว 555   ช่วงนี้ใครที่เล่นในห้องนี้คงจะเจอกับไอคอนรูปสิงโตอยู่บ่อย ๆ ใช่แล้วครับมันคือ Signature ของผมเอง
  มีคนทักมาว่าสิ่งนั้นคืออะไร  ผมเอารูปมาจากละครเวทีเรื่อง Lion king ครับ  มันคือรูปสิงโตซิมบ้านั่งเอง  

เรามาเข้าเรื่องกันดีกว่าครับ  สำหรับกระทู้ในวันนี้เป็นกระทู้ที่ผมอยากจะทำมาตั้งนานแล้วตั้งแต่ช่วงเดือนกันยาที่ผมได้ทำรีวิวแรกในชีวิต
ออกมาให้เพื่อน ๆ ในห้องนี้และในบล็อคได้อ่านกัน  รีวิวนี้เป็นรีวิวของ counter brand  brand แรกในชีวิตที่เคยใด้ใช้เลยก็ว่าได้
Brand นั้นคือ SK -II นั่นเองครับ

ผลิตภัณฑ์ที่จะนำมารีวิวในวันนี้เป็นไลน์ดังของห้องแป้งและโลกไซเบอร์เลยก็ว่าได้  ถ้าถามถึง SK-II ไลน์ไหนน่าซื้อ  ไลน์ไหนน่าลอง  
คำตอบส่วนใหญ่คงหนีไม่พ้น "Aura Set"  เซตนี้อย่างแน่แท้ครับ

#ติดตามอัพเดทข่าวสารของดีราคาถูกได้ที่ >>  www.facebook.com/JimmyPhenomenon
#แอบน้อยใจที่กระทู้เก่าโดนปลด 55+

ชื่อสินค้า:   SK-II
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่