รบกวนแนะนำโปรแกรมกู้ข้อมูลจาก sd card ด้วยครับ

กระทู้สนทนา
เรื่องมีอยู่ว่าที่ทำงาน มีกล้องถ่ายรูปประจำแผนก ซึ่งใส่ sd card 8 G ไว้ ต่อมาไอ้เจ้า sd card 8 G ดันกลายเป็น 4 G ซะงั้น ได้สอบถามแล้วว่ามีใครเผลอใส่ sd card ผิดหรือไม่อย่างไร ก็ไม่มีใครรู้

เลยอยากกู้ข้อมลูใน sd card ดูว่าพอจะมีไฟล์หรือรูปจากที่เจ้าของเก่าถ่ายไว้หรือไม่ เผื่อเห็นรูปที่ถ่ายจะได้รู้ว่าใครเป็นคนเอามาเปลี่ยนไป เพราะยังไงต้องเป็นคนในที่ทำงานแน่นอน

ซึ่งวันนี้ผมได้ลองเอาโปรแกรม easy recovery ลองกู้ดู ก็ได้ภาพกลับมา แต่เป็นภาพที่ได้ถ่ายเมื่อ 2 อาทิตย์ที่แล้ว คืออยากให้กู้ได้มากกว่านั้น จะมีโปรแกรมไหนมีมีความเป็นไปได้บ้างรึป่าวครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview