วันปิยะมหาราช

สอบถามเรื่อง Google Chrome มีปัญหากับ XP

กระทู้สนทนา
รบกวนหน่อยนะครับ ผมใช้ Windows XP ps3 และสแกนไวรัสเป็นร่มแดง(ฟรี) ผมล้างเครื่องแล้วลงโปรแกรมปกติ แต่มาติดตรงที่ลง google chrome แล้วมีปัญหาครับ ทั้งที่ก่อนหน้านั้นตอนยังไม่ได้ลงวินโดว์สใหม่ไม่เห็นเป็นอะไร ปัญหาก็คือพอเปิด Chrome ขึ้นมา มันจะมีกรอบ Error โผล่มา แล้วบางครั้งก็มี Run time อะไรพวกนี้น่ะครับ สุดท้ายมาก็จะมีการให้ส่งปัญหาอะไรซักอย่าง ผมคลิกแล้ว chrome ก็หายไป ไม่ให้เปิดน่ะครับ อยากถามท่านผู้รู้ และผู้มีประสบการณ์หน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview