ทีวีจูนเนอร์

กระทู้สนทนา
สงสัยเรื่องทีวีจูนเนอร์ที่ว่าดูทีวีทางคอมฯได้ค่ะว่าในคอมฯเราจะต้องมีอุปกรณ์ที่มันสนับสนุนตัวทีวีจูนเนอร์หรือเปล่าคะหรือว่าเราซื้อมาเสียบกับพอร์ต usb ได้เลยโดยไม่ต้องดูสเปคคอมฯเพราะคอมฯเราก็ซื้อมาตั้งแต่ปี51แล้ว กลัวซื้อแล้วมันใช้ไม่ได้เพราะเราไม่เคยใช้ตัวนี้มาก่อน เวลาดูทีวีทางคอมฯไม่ต้องต่อเน็ตใช่ไหมคะ เราใช้ win xp ค่ะ รบกวนด้วยค่ะ

จากคุณ เก๋ (A:192.168.0.82 X:180.214.209.211)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่