เกมส์ mlines24 หมดอายุแล้ว เล่นไม่ได้ แก้ยังไงครับ

กระทู้สนทนา
เกมส์ magic lines หมดอายุแล้ว (เป็นเกมส์ขนาด 284 kb ไม่ใช้ไฟล์ install แต่ double click ที่ไฟล์แล้วเล่นได้เลย) เอาไฟล์จากเครื่องที่เล่นได้มาลงก้อยังเล่นไม่ได้ อาการคือ พอกดเกมส์ขึ้นมาเกมส์จะขึ้นที่ taskbar อย่างเดียวแล้วเขียนว่า Unregisted แต่กดขึ้นมาเล่นไม่ได้ รบกวนถามผู้รู้หน่อยครับว่าจาแก้ยังไงให้เล่นได้ รบกวนหน่อยนะครับ ตอนนี้คุณแม่ผมอยากเล่นมากแต่ผมไม่รู้จะช่วยยังไงให้มานเล่นได้ซะที T_T

จากคุณ กุน (A:192.168.0.16 X:58.64.126.102)
แสดงความคิดเห็น
Preview