วันปิยะมหาราช

ส่งการบ้านคุณFunkyFox (ด้วยคนค่ะ)

กระทู้สนทนา
การบ้านเป็นหัวว่านสี่ทิศ Ferrary ที่ได้รับจากการเล่นเกมส์ "จองเลข" ได้รับหัวว่านฯ เมื่อวันที่ 3 พฤศจิกายน 2555 โดยนำปลูกลงดินในกระถางเลย (ลืมแช่น้ำยาฆ่าเชื้อรา...ฮืม...ขี้ลืมนะเรานี่) สำหรับรูปนี้เป็นรูปที่เฝ้าดูเข้าเขียว...เขียวเล็ก...เล็กทุกวันค่ะ...เพราะลุ้นว่าเค้าจะต้องเป็นดอกให้เราได้ชมแน่...แน่เลย...ฮืม...ก็คิดแบบนั้นนะตอนนั้น...แต่ว่า....
แสดงความคิดเห็น
Preview