สายการบิน United Air ดีไหมคะ? (หากเทียบกับ China Air ของไต้หวัน)

กระทู้สนทนา
ราคา United Air เหมือนจะแพงกว่า

แต่เราเคยได้ยินเขาว่ากันว่า บริการไม่ค่อยดี >< จริงไหมคะ??? (เคยนั่งแต่แบบ Domestic ไม่เคยนั่งจากเมืองไทยไปอเมริกาน่ะ)

พอดีว่า เราสามารถซื้อตั๋วของ UA ได้ในราคา ไปกลับ $1000 (เที่ยวละ $500) ราคาเท่าๆกับ China Air เลย

เลยอยากถามว่า United เทียบกับ China อันไหนบริการดีกว่ากันคะ (เช่น อาหาร, ที่นั่ง, เบาะ, หนัง(movie), ฯลฯ)

ขอบคุณค่ะ ^_^
แสดงความคิดเห็น
Preview