รบกวนจัดทริปเที่ยวเพชรบูรณ์ เขาค้อด้วยครับ

กระทู้สนทนา
ขอบอกว่าไม่เคยไปเที่ยวไหนเลยถ้าไม่มีธุระพ่วงไปด้วย
ผมเกิดที่พิษณุโลก แต่ย้ายมาอยู่ที่ กทม. ตั้งแต่เด็กๆอายุเข้าหลัก 3 แล้ว
ยังไม่เคยไปเที่ยวใกล้ๆ บ้านเกิดเลย ปีใหม่นี้จะไปเยี่ยมญาติ
กะถือโอกาสไปเที่ยวสถานที่ธรรมชาติกับภรรยา พร้อมกับเก็บภาพสวยๆเป็นที่ระทึก
ไปรถส่วนตัว ไปเช้าเย็นกลับ เริ่มต้นจากวัดใหญ่ที่พิษณุโลก จะไปแวะเที่ยวที่ไหนได้บ้างครับ
ผมหาข้อมูลมาบ้าง แต่เนื่องจากยังอ่อนหัดในเรื่องการท่องเที่ยว อยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ปล.อยากได้วิว และภาพสวยๆครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview