วันปิยะมหาราช

ฝากถึงน้องนนท์ เรื่องการถ่ายรูป

กระทู้สนทนา
เวลาเห็นน้องนนท์ถ่ายรูปกับรุ่นพี่หรือผู้ใหญ่ อยากให้น้องยิ้มปกติค่ะ
เวลาถ่ายเล่นคนเดียวหรือกับเพื่อนๆจะทำหน้าแปลกๆหรือทะเล้นๆก็ไม่เป็นไรค่ะ
ฝากให้คนใกล้ชิดช่วยบอกน้องนนท์ด้วย เราหวังดีนะคะ
คือเราติดตามน้องตลอดเฟชบุ๊คก็ตาม เลยเห็นรูปต่างๆที่น้องถ่าย มีแต่รูปทำหน้าแปลกๆ
อยากเห็นรูปยิ้มธรรมดามากกว่า น่ารักดีออก
ปล.ชอบน้องนนท์มากช่วงนี้ เรียกได้ว่านนท์ฟีเวอร์สำหรับเรา
เข้าไปดูคลิปน้องนนท์ร้อเพลงจนจำคำพูดของโค้ชได้แล้วค่ะ ไม่ค่อยเท่าไหร่เลย ฮ่าๆๆ
ต่อไปขอให้น้องดังๆขึ้นไปอีก ยิ่งนานยิ่งดังนะ
แสดงความคิดเห็น
Preview