ลูกตาล-ชโลมจิตร โชว์ซี๊ดอีกแล้ว หุ่นเป๊ะเวอร์!

กระทู้ข่าว
ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ยว่าสาวนางนี้ เธออายุปาไป 42 แล้ว เพราะทรวดทรงองค์เอวเป๊ะจนสาวๆ อายุน้อยอายไปเลย แต่พอดูดีกรีแล้วเธอเป็นอดีตนางงามมีนามว่า ลูกตาล-ชโลมจิตร อดีตรองมิสไทยแลนด์เวิลด์ ปี 2533 มีภื้องหลังมิวสิควิดีโอที่เธอจัดทำเพื่อแถมกับอัลบั้มภาพทิ้งทวนความเซ็กซี่มาฝากเพื่อยืนยันด้วยค่ะ

ที่มา: http://entertain.smmonline.net/news/72967าพเบื้องหลังMVสุดซี๊ดของลูกตาล-ชโลมจิตร.html
แก้ไขข้อความเมื่อ
31 ความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 31
#30 ไม่นะ ม่ายยยยยย T___________T
ความคิดเห็นที่ 30
แฟนเจ๊นั่นใช่คนที่โฆษณาสก๊อตรังนกมั้ยอะ
ความคิดเห็นที่ 29
อย่าเชื่อในสิ่งที่เห็นมากครับ

สมัยนี้อิทธิฤทธ์ของ PS ทำได้เนียนมาก
ความคิดเห็นที่ 28
หุ่นดีจริงๆเนอะ ทำได้ไงอ่ะ
เกิดมายี่สิบปียังทำไม่ได้เลยค่ะ...เศร้า
แต่เอาอีกมุมก็คือชุดมันออกจะเลยไปจริงๆ มันเยอะไปหน่อยกับคำว่าเซ็กซี่อ่ะในความเห็นเรา
ความคิดเห็นที่ 27
หุ่นดีเนอะแม้จะทำนมมาก็เหอะ แต่หน้าท้องแบนราบแบบนี้สาวๆ ยังอายเลย
แต่หน้าแก่นะ ดูออกว่าวัย 40 แน่ๆ แฟนหล่อมาก แต่ดูเกย์ๆ ไงไม่รู้
ความคิดเห็นที่ 26
แฟนหล่อมากๆ อยากได้แฟนเจ๊
ความคิดเห็นที่ 25
ใครว่าไงไม่รู้ แต่ผมชอบ
ความคิดเห็นที่ 24
เธอโชว์มานานแล้วนะ
เป็นนางเอก mv ด้วย
ความคิดเห็นที่ 23
อายุขนาดนี้ ได้แบบนี้ก็โอเคละ เรื่องผลงานขอไม่พูดถึง ตราบใดถ้าเค้าเป็นคนดี

ปล.นมใหญ่พอๆกับหน้าเราเลย - -
ความคิดเห็นที่ 22
เธอก็เป็นอย่างนี้มาแต่ไหนแต่ไรแล้ว
อย่าไปเดือดร้อนเลย
ความคิดเห็นที่ 21
เราชอบแฟนนาง...T^T
ความคิดเห็นที่ 20
ดูเหมือนนางจะแก้ผ้าจนชินไปแล้ว
ความคิดเห็นที่ 18
นางปลอมเกือบหมดทั้งตัวค่ะ
ทั้งหน้าตา นมต้ม เพราะสมัยโน้นที่ลงจากเวทีนางงามและเข้าสู่วงการละครจนท้ายสุดก็ผันตัวมาเข้าวงการนู้ดใหม่ๆตามคำชักชวนของ อุ้ง-อัญมณี สีชาด ช่างภาพหญิงคนดัง.. (น่าจะสมัยปี 2540-2541) นางก็ออกมายอมรับนะคะ ว่าเสริมจมูกมาจริงและทำนมมาโดยเฉพาะเพื่อการนี้
ไม่แปลกใจที่หน้าจะแข็ง และนมจะกลมผิดธรรมชาติไปหน่อยก็ตาม
ทั้งเนื้อทั้งตัวก็มีของแท้อย่างเดียวคือจิมมี่ของนางนั่นแหละ หุหุ
ความคิดเห็นที่ 17
ก็ยอมรับในความสวย ความมั่นใจของเค้านะ
ยิ่งมีแฟนหล่อ คงยิ่งมั่นใจเข้าไปใหญ่ เว๊ยยย อิจฉาหยอกเย้า
ความคิดเห็นที่ 16
หน้าแข็งๆแถมนมกระด้างมาก
ความคิดเห็นที่ 15
อยากได้แฟนนางอะ
ความคิดเห็นที่ 14
หน้าอกป้า บึ้มมาก แฟนป้าก็หล่อ อยากได้
ความคิดเห็นที่ 13
แฟน นาง หล่อม๊ากกกกกกกก.... อย่างอื่นของ นางมิได้ แลมอง
ความคิดเห็นที่ 12
เห็นดวงตากับรอยยิ้ม  ดูเซ็กซี่มากๆเลยค่ะ
ดิฉันหมายถึงแฟนหนุ่มต่างชาติ ของคุณชโลมจิตรนะคะ
หล่อมากกกกก เซ็กซี่มากกกค่ะ
ความคิดเห็นที่ 11
หมดวัยแล้ว
ความคิดเห็นที่ 10
42 ยังเซ่ง สวยดีค่ะ
ความคิดเห็นที่ 9
หุ่นดีจริง
ความคิดเห็นที่ 8
มีทุกอย่าง ยกเว้น sex appeal
ความคิดเห็นที่ 7
เกิดอารมณ์เลยโว๊ย.ย.ยย.ย..

ต้องไปเตะบอลอีกแล้ว
ความคิดเห็นที่ 6
หน้าอก ทำไมกลมดิ๊ก
ความคิดเห็นที่ 5
เดี๋ยวเจอป้าเบีียบ
ความคิดเห็นที่ 4
ถอดให้หมดเลยก็สิ้นเรื่อง แทบไม่ต่างกัน
ความคิดเห็นที่ 3
หมดสมัยที่จะโชว์เนื้อหนังแล้วดัง ! rocks

.
ความคิดเห็นที่ 2
ใส่เหมือนไม่ใส่
ความคิดเห็นที่ 1
อืมมม
แสดงความคิดเห็น
Preview