++++++++++มีใครเคยตัดปีกจมูกอย่างเดียวมั้ยค่ะ โดยที่ไม่ได้เสริมดั้ง+++++++

กระทู้สนทนา
คือเรามีปีกจมูกเยอะมากอ่ะค่ะ จมูกออกรูปชมพู่
แต่ดั้งพอดีอยู่บ้าง (ไม่มากค่ะแต่อยู่ในระดับที่พอใจแล้ว)
เราเลยคิดอยากตัดปีกอย่างเดียว
แต่ที่นี้การตัดปีกอย่างเดียว จมูกมันจะออกมาสวยหรือเปล่าค่ะ มันจะดูตลกๆหรือเปล่า
ใครมีประสบการณ์เรื่องนี้ ช่วยมาแชร์หน่อยได้มั้ยค่ะ
เวลาถ่ายรูปจมูกเราเด่นมาแต่ไกลเลยอ่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่