วันปิยะมหาราช

ข้อสงสัย แชมป์เดอะว้อยส์ ไปไหนต่อ ^^

กระทู้สนทนา
J-Mix Charoen Sae-Choo

มี 1 เรื่อง... ที่ทุกคนกำลังเข้าใจผิด...

คนที่เป็นแชมป์ The Voice ในวันนี้... จะได้ "เซ็นต์สัญญา" เป็นศิลปินในสังกัดของ Universal Music Thailand นะครับ... ไม่ใช่ค่ายอื่นๆ ที่เอาไปพูดกัน... >..<

ตอนนี้ผมถึงบ้านแล้ว... แต่เหล่า The Voice กำลัง After Party กันอย่างเมามันส์ 5555+

ดีใจกับน้องนนท์อีกครั้งนะครับ... The Voice คนแรกของประเทศไทย!!

ฝันดีนะครับทุกคน... เจอกันใหม่ปีหน้า... ^^

J-Mix เจริญ แซ่จู
V-Reporter

---- ตามนั้นเลยค่ะ ^^ กระจ่างนะคะ ---
แสดงความคิดเห็น
Preview